So sánh Tivi LED Samsung UA48H5510 và Smart Tivi LED 3D LG 42LA6910
Đăng bởi: Bien tap vien
| Bảng so sánh Tivi LED Samsung UA48H5510 (48H5510) và Smart Tivi LED 3D LG 42LA6910 | |
Tivi LED Samsung UA48H5510 |
Smart Tivi LED 3D LG 42LA6910 |
So sánh về năm ra mắt |
2013 |
So sánh về hãng sản xuất |
Samsung |
LG |
So sánh về xuất xứ |
Chính hãng |
Chính hãng |
So sánh về kích thước màn hình |
48 inch |
42 inch |
So sánh về loại tivi |
Tivi LED |
Tivi LED 3D |
So sánh về độ phân giải |
Full HD (1920 x 1080) |
Full HD (1920 x 1080) |
So sánh về công suất tiêu thụ điện |
122W |
110W |