Đánh giá tivi LED 3D LG 42LA6130 - 42 inch
Đăng bởi: Bien tap vien
Đánh giá tivi LED 3D LG 42LA6130 - 42 inch, chất lượng hình ảnh 3D đúng “chuẩn”
Tivi LED 3D LG 42LA6130 tinh tế, sang trọng trong từng đường nét thiết kế
Xem phim thoải mái, không lo nhòe hình với tần số 100Hz trên tivi LED 3D LG 42LA6130
Tần số quét ARM 100Hz được hỗ trợ trên tivi LED 3D LG 42LA6130 cho phép tivi hiển thị trơn tru hình ảnh chuyển động nhanh, đặc biệt là trong các phim hành động, chương trình thể thao hỗ trợ trải nghiệm cực đỉnh như ngồi tại sân vận động ngoài trời.
Tivi LED 3D LG 42LA6130 hỗ trợ kết nối đa dạng xem phim, nghe nhạc “thả ga”
Đắm mình vào những từng giai điệu cuộc sống với công nghệ âm thanh trên tivi LED 3D LG 42LA6130
.jpg)
Tivi LED 3D LG 42LA6130 được trang bị hệ thống loa thiết kế tinh tế với tổng công suất mạnh mẽ lên đến 20W tạo nên những âm thanh huyền diệu, cuốn hút đầy “ma lực”. Mỗi thước phim, mỗi ca khúc bạn nghe đều trở nên sống động, ấn tượng lôi cuốn đến lạ kỳ.