So sánh Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 và Samsung UA40D5003
Đăng bởi: Bien tap vien
| Bảng so sánh Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 - 48 inch và Tivi LED Samsung UA40D5003 - 40 inch | |
Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 - 48 inch |
Tivi LED Samsung UA40D5003 - 40 inch |
So sánh về năm ra mắt |
2013 |
So sánh về hãng sản xuất |
Samsung |
Samsung |
So sánh về xuất xứ |
Liên doanh |
Liên doanh |
So sánh về kích thước màn hình |
48 inch |
40 inch |
So sánh về loại tivi |
Tivi LED |
Tivi LED |
So sánh về độ phân giải |
Full HD (1920 x 1080) |
Full HD (1920 x 1080) |
So sánh về công suất tiêu thụ điện |
122W |
100W |
So sánh về kết nối |
USB, HDMI, LAN, Wi-fi |
USB, HDMI |
So sánh về tính năng |
Tích hợp bộ thu tín hiệu kỹ thuật số DVB-T2 Chỉ số chuyển động rõ nét CMR 100Hz 3 Chức năng bảo vệ (chống ẩm, chống sốc, chống sét) Lọc nhiễu kỹ thuật số |
So sánh về mức giá |
Nhận định |
Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 - 48 inch tích hợp những kết nối thông minh, đa dạng đáp ứng nhu cầu giải trí ngày càng phong phú của người tiêu dùng ở thời điểm hiện tại như xem phim , nghe nhạc giải trí qua cổng USB, HDMI và truy cập các nội dung trực tuyến thông qua kết nối mạng không dây và cả mạng có dây, đem đến nhiều trải nghiệm thú vị cho người sử dụng. Với những công nghệ hiện đại như tấm nền IPS siêu sáng và khả năng tiết kiệm điện thông minh, tivi LED Samsung UA40D5003 chắc chắn làm hài lòng bất cứ người tiêu dùng khó tính nào. Nếu nhu cầu không quá "cao cấp" về kích thước màn hình lẫn khả nằng kết nối, xét thấy dòng tivi LED Samsung UA40D5003 mang lại chất lượng hình ảnh tối ưu hơn cho cuộc sống tuyệt vời hơn. |