Đánh giá tivi LED Samsung UA55HU7200 - 55 inch, 4K-UHD (3840 x 2160)
Đăng bởi: Bien tap vien
Uốn cong tinh tế, cá tính và cũng vô cùng thời thượng
Với kích thước màn hình cong 55 inch cùng độ phân giải cao nhất hiện nay - Ultra HD 4K (3840 x 2160 pixel) giúp bạn tận hưởng hình ảnh sắc nét, trung thực hoàn mỹ từ bất cứ nguồn phát nào.
Cho những pha hành động đỉnh cao
Tần số quét ARM 100Hz được hỗ trợ trên tivi LED Samsung UA55HU7200 cho phép tivi hiển thị trơn tru hình ảnh chuyển động nhanh, đặc biệt là trong các phim hành động, chương trình thể thao hỗ trợ trải nghiệm cực đỉnh như ngồi tại sân vận động ngoài trời.
Công nghệ tân tiến cho hình ảnh hiển thị sắc nét, ấn tượng
Chuẩn đầu thu kỹ thuật số cho trải nghiệm đa kênh đỉnh cao
Phong cách tùy chỉnh tivi hoàn toàn khác biệt
Ba chức năng bảo vệ tối ưu cho bạn an tâm sử dụng
Tivi được trang bị khối tụ cho phép để hấp thụ sét đánh đến 15KV khi xem truyền hình. Thêm vào đó, Samsung UA55HU7200 đi kèm với khối varistor và tụ điện có thể chịu được nước dâng lên đến 750V.