Đánh giá Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 - 48 inch, Full HD (1920 x 1080)
Đăng bởi: Bien tap vien
Smart Tivi LED Samsung UA48H5562 sở hữu thiết kế bề ngoài hiện đại, tinh tế
Mỗi khung hình đều mượt mà, trơn tru với tần số 100Hz trên tivi LED Samsung UA48H5562
Tần số quét ARM 100Hz được hỗ trợ trên Smart tivi LED Samsung UA48H5562cho phép tivi hiển thị trơn tru hình ảnh chuyển động nhanh, đặc biệt là trong các phim hành động, chương trình thể thao hỗ trợ trải nghiệm cực đỉnh như ngồi tại sân vận động ngoài trời.
Với tính năng Screen Mirroring của Samsung làm cho mọi thứ trở nên đơn giản, không cần phải thay đổi mã nguồn trên tivi LED Samsung 48 inch UA48H5562. Chỉ cần mở bảng điều khiển thông báo trên thiết bị di động của bạn, chọn biểu tượng Screen Mirroring và chọn TV để tận hưởng nhữn tiện ích mà một chiếc tivi thông minh mang lại.
Tivi LED Samsung UA48H5562 tích hợp đầu thu kỹ thuật số cho trải nghiệm đa kênh đỉnh cao
Công nghệ âm thanh sống động, mạnh mẽ trên tivi LED Samsung UA48H5562
Công nghệ âm thanh vòm Surround Ultra cho ra các âm thanh trung thực mạnh mẽ, tác động trực tiếp đến người nghe theo nhiều hướng khác nhau, cho bạn cảm giác đằm chìm trong thế giới giải trí tuyệt đỉnh. Âm thanh loa phát ra khác nhau phụ thuộc theo tần số và điều này dễ gây ra biến dạng âm thanh. Tuy nhiên, các kỹ sư Ssamsung đã có bước đột phá bằng cách điều chỉnh mức tín hiệu đầu vào phù hợp với đặc điểm của loa tivi với tổng công suất lên đến 20W.